Sắp xếp theo:  Mặc định  |  Giá  |  Tên  |  Nhà sản xuất  |   
EOC adapter
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L
Đầu nối điện RJ45 Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3ab IEEE 802.3z IEEE 802.3x 1000Base-T Đèn LED PWR, LINK, RX Chế độ làm việc Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage H...
730.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK TL-SM201CM
Model TL-SM201CM Cổng ra (PHY) 1x100Base-FX Loại cáp (Fiber Type) Multi-Mode Kết nối trong SC Khoảng cách truyền tối đa (km) 2
720.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC112CS
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20 Đầu nối điện RJ45 Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3 IEEE802.3u IEEE 802.3x Đèn LED PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD Chế độ làm việc Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Operating Humid...
1.040.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK TL-SM221B
Standards and Protocols IEEE 802.3ah 100Base-BX, CSMA/CD, TCP/IP Wave Length TX: 1310nm / RX: 1550nm Power Supply 3.3V Safety & Emission FCC, CE Cabel Single-mode Fiber Fiber Type 9/125 um Single-mode Max. Cable Length 15km Data Rate 155Mbps Port Type LC ...
1.350.000 đ

0 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S35
Hãng sản xuất Pl anet Đầu nối điện RJ 45 Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps Chuẩn giao tiếp • 100Base-TX • 100Base-FX • IEEE802.3u Điện áp 5V DC, 1A, max Kích thước (mm) 70 x 94 x 26 Trọng lượng (g) 200
1.480.000 đ

0 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC200CM
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 1 Đầu nối điện RJ45 Bước sóng quang (nm) 850 Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3ab IEEE 802.3z IEEE 802.3x Đèn LED PWR, LINK, RX Điện áp DC5V/2A Kích thước (mm) 94 x 73.0 x 27.0
1.250.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK TL-SM311LS
Số cổng kết nối RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1000Mbps Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3ab IEEE 802.11g IEEE 802.11b IEEE 802.3e Nguồn 100-240VAC/50-60Hz
666.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS
Model MC210CS Khoảng cách truyền cáp quang (km) 15 Đầu nối điện RJ45 Loại cáp UTP category 5, 5e cable EIA/TIA-568 100Ω STP Single-mode Fiber Tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1000 Mbps SFP Chuẩn giao tiếp 100Base-FX IEEE802.3. 1000Base-T 1000Base-TX IEEE802.1...
1.270.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK TR-966D
Model TR-966D Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20 Đầu nối điện RJ45 Loại cáp Ethernet WDM Fiber Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps Chuẩn giao tiếp IEEE802.3u Đèn LED Easy-to-view
1.950.000 đ

0 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC111CS
Model MC111CS Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20 Đầu nối điện RJ45 Loại cáp Single-mode Bước sóng quang (nm) 1550 Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps Chuẩn giao tiếp IEEE 802.3 IEEE802.3u IEEE 802.3x Đèn LED PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD Chế độ làm việc Ope...
1.040.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC210CS 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable
1.125.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC110CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
763.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC111CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
920.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC100CM
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC100CM 10/100M RJ45 to 100M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 2Km, switching power adapter, chassis mountable
763.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC200CM
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC200CM 10/100/1000M RJ45 to 1000M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 550m, switching power adapter, chassis mountable
1.104.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC220L
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện Tp link MC220L 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode LC fiber Converter, SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis mountable
730.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện TP link MC112CS 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable
920.000 đ

1 cửa hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP link TR-966D
Mô tả sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện TP link TR-966D 10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber (WDM) bridge, 2 RJ45+ 2SC, Full-duplex, up to 20Km, outside AC adapter
1.863.000 đ

1 cửa hàng

Sắp xếp theo:  Mặc định  |  Giá  |  Tên  |  Nhà sản xuất  |   
 
Lên đầu
-->
Shopping Cart by ViArt